IGATE GW040 OUTDOOR

iGate GW040 Outdoor là thiết bị GPON ONT dành cho dịch vụ Internet cáp quang tốc độ cao, đáp ứng nhu cầu truyền dữ liệu trên hệ thống Camera giám sát, trạm phát Wi-Fi công cộng cho phép hoạt động ngoài trời trong các điều kiện khắc nghiệt.

Giá bán:

Tính năng nổi bật

Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế: ITU-T G.984.4, ITU-T G.984.3

Giao diện 10/100/1000BASE-T. Tự động xác định tốc độ và chế độ hoạt động. Hỗ trợ tính năng VLAN tag/untag trên cổng Ethernet

NAT, SPI Firewall. MAC / IP / Packet / Application / URL Filtering. Chống tất công từ chối dịch vụ (DoS), SYN Flooding

Quản lý cấu hình OMCI (bao gồm cấu hình GEM port, T-CONT VLAN). Quản lý truy vấn OMCI (thông tin thiết bị và trạng thái cổng Ethernet). Cảnh báo OMCI

Cấu hình dịch vụ và nâng cấp phần mềm Website. Quản lý thiết bị và cập nhật phần mềm thông qua OMCI. Truy xuất thông tin thu phát quang của ONT

Thông tin hệ thống: phiên bản phần mềm, trạng thái kết nối và thống kê gói tin. Kết nối WAN: PPPoE, Dynamic and Static IPoE, Bridge và hỗ trợ nhiều kết nối đồng thời. Giao thức mạng và các tính năng cao cấp

GPON

 

Tốc độ Download

2.488Gbps

Tốc độ Upload

1.244Gbps

Lớp laser quang

Laser Class B+

Bước sóng thu (Rx)

1490nm

Bước sóng phát (Tx)

1310nm

Công suất phát

Đàm thoại 2 chiều

Wi-Fi

 0.5dBm ÷ 5dBm

Độ nhạy thu

-28dBm ÷ 8dBm

Giao diện kết nối

 

LAN

4 x 10/100/1000 BASE-T (RJ-45)

Quang

1 x SC/APC

Nguồn

 

Nguồn cấp

12V - 2A, bảo vệ quá áp/quá dòng

Độ rộng kênh

20MHz

Thông số khác

 

Kích thước

195 x 49.5 x 141.5 mm

Nhiệt độ hoạt động

0℃ ÷ 60℃

Môi trường hoạt động

Ngoài trời

Lắp đặt

Trong cabinet

Cấu Hình Thiết Bị

1900 6600

Tổng đài CSKH

1900 1525