GPON ONT IGATE GW041

iGate GW041 là thiết bị GPON ONT dành cho dịch vụ Internet cáp quang tốc độ cao, đáp ứng nhu cầu truy cập mạng, xem truyền hình (tích hợp đầu thu RF CATV) cho gia đình.

iGate GW041 là thành phần trong giải pháp GPON tổng thể do VNPT Technology phát triển, bao gồm: ONT, OLT và hệ thống quản lý ONE Telco Platform.

Giá bán:

Tính năng nổi bật

Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế (ITU): ITU-T G.984.4 và ITU-T G.984.3

MAC / IP / URL Filtering. NAT và SPI Firewall. Chống tấn công từ chối dịch vụ (DoS).

Hỗ trợ tính năng AGC (Auto Gain Control). Hỗ trợ tín hiệu analog và DVB TV

Giao diện 10/100/1000BASE-T. Tự động xác định tốc độ và chế độ hoạt động. Hỗ trợ tính năng VLAN tag / untag trên cổng Ethernet.

Wi-Fi 802.11n hỗ trợ băng thông lên đến 300 Mbps. Chức năng tắt bật Wi-Fi dễ dàng với nút Wi-Fi ON/OFF

Cấu hình dịch vụ và nâng cấp phần mềm qua Website. Quản lý thiết bị và cập nhật phần mềm thông qua OMCI. Truy xuất thông tin thu phát quang của ONT.

GPON

 

Tốc độ đường xuống

2.488 Gbps

Tốc độ đường lên

1.244Gbps

Lớp laser quang

Laser Class B+

Bước sóng thu (Rx)

1490nm

Bước sóng phát (Tx)

1310nm

Công suất phát

0.5dBm ÷ 5dBm

Độ nhạy thu

-28dBm ÷ 8dBm

WiFi

 

Tiêu chuẩn

IEEE 802.11b/g/n

Tần số

2.4GHz: 2.400GHz÷2.4835GHz, OBW = 20/40Mhz
Tự động lựa chọn kênh

SSID

4 SSID

Bảo mật

64/128 bit WEP, WPA/ WPA2, WPA-PSK / WPA2- PSK, MAC Filtering, Ẩn SSID, WPS

Ăng ten

MIMO 2x2

Băng thông

Lên đến 300Mbps

Số thiết bị đồng thời

30

CATV.

 

Bước sóng

1550nm

Công suất quang

-8dBm ÷ 2dBm

Tần số RF

Laser Class B+

Trở kháng RF

75Ω

Hỗ trợ AGC

Giao diện kết nối

 

LAN

4 x 10/100/1000 BASE-T (RJ-45)

Quang

1 x SC/APC

USB

1 x USB 2.0

CATV

1 x RF CATV 75Ω (Cổng female loại F)

Nguồn

 

Nguồn cấp

12V - 1A, bảo vệ quá áp/quá dòng

Công suất

<8W

Thông số khác

 

Kích thước

225 x 38 x 140 mm

Nhiệt độ hoạt động

0℃ ÷ 40℃

Độ ẩm hoạt động

5% ÷ 90% Không ngưng kết

Cấu Hình Thiết Bị

1900 6600

Tổng đài CSKH

1900 1525