GPON ONT IGATE GW040

iGate GW040 là thiết bị GPON ONT dành cho dịch vụ Internet cáp quang tốc độ cao, đáp ứng nhu cầu truy cập mạng, xem truyền hình và thoại Internet cho gia đình, cũng như mang lại kết nối mạng ổn định dành cho doanh nghiệp.

 

Giá bán:

Tính năng nổi bật

Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế (ITU):  ITU-T G.984.4 và ITU-T G.984.3

NAT, SPI Firewall. MAC / IP / Packet / Application / URL Filtering. Chống tất công từ chối dịch vụ (DoS), SYN Flooding.

Quản lý cấu hình OMCI (bao gồm cấu hình GEM port, T-CONT VLAN). Quản lý truy vấn OMCI (thông tin thiết bị và trạng thái cổng Ethernet). Cảnh báo OMCI

Giao diện 10/100/1000BASE-T. Tự động xác định tốc độ và chế độ hoạt động. Hỗ trợ tính năng VLAN tag / untag trên cổng Ethernet

Wi-Fi IEEE 802.11n hỗ trợ băng thông lên đến 300 Mbps. Chức năng tắt bật Wi-Fi với nút Wi-Fi ON/OFF

Cấu hình dịch vụ và nâng cấp phần mềm qua Website. Quản lý thiết bị và cập nhật phần mềm thông qua OMCI. Truy xuất thông tin thu phát quang của ONT

GPON

 

Tốc độ Download

2.488 Gbps

Tốc độ Upload

1.244 Gbps

Lớp laser quang

Laser Class B+

Bước sóng thu (Rx)

1490nm

Bước sóng phát (Tx)

1310nm

Công suất phát

0.5dBm ÷ 5dBm

Độ nhạy thu

 -28dBm ÷ 8dBm

Nguồn

5VDC

Wi-Fi

 

Tiêu chuẩn

IEEE 802.11b/g/n

Tần số

2.4GHz: 2.400GHz÷2.4835GHz, OBW = 20/40Mhz
Tự động lựa chọn kênh

SSID

4 SSID

Bảo mật

64/128 bit WEP, WPA/ WPA2, WPA-PSK / WPA2- PSK, MAC Filtering, Ẩn SSID, WPS

Ăng ten

MIMO 2x2

Băng thông

Lên đến 300Mbps

Số thiết bị đồng thời

30

Giao diện kết nối

 

LAN

1 x 10/100/1000 BASE-T(RJ-45)

Quang

1 x SC/APC

USB

1 x USB 2.0

Nguồn

 

Nguồn cấp

12V - 1A, bảo vệ quá áp/quá dòng

Công suất

<8w

Thông số khác

 

Kích thước

225 x 38 x 140 mm

Nhiệt độ hoạt động

0℃ ÷ 40℃

Độ ẩm hoạt động

5% ÷ 90% Không ngưng kết

Cấu Hình Thiết Bị

1900 6600

Tổng đài CSKH

1900 1525