GPON ONT IGATE GW020-H

iGate GW020-H là thiết bị GPON ONT dành cho dịch vụ Internet cáp quang tốc độ cao, đáp ứng nhu cầu truy cập mạng, xem truyền hình và thoại Internet cho gia đình, mang lại kết nối mạng ổn định dành cho doanh nghiệp thông qua kết nối Wi-Fi chuẩn ac tốc độ cao hỗ trợ cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz.

iGate GW020-H là một thành phần trong giải pháp GPON tổng thể do VNPT Technology phát triển, bao gồm: ONT, OLT và hệ thống quản lý ONE Telco Platform.

Giá bán:

Tính năng nổi bật

Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế (ITU): ITU-T G.984.4 và ITU-T G.984.3 Hỗ trợ lên đến 32 T-CONT/256GEM port Hỗ trợ 08 queue cho mỗi T-CONT Hỗ trợ hoạt động, quản lý và bảo trì lớp vật lý Kích hoạt, vô hiệu hóa và đăng ký lại ONT

Giao diện 10/100/1000BASE-T Tự động xác định tốc độ và chế độ hoạt động Hỗ trợ tính năng VLAN tag/ untag trên cổng Ethernet Hỗ trợ tính năng VLAN stacking (Qin-Q) và VLAN translation Hỗ trợ IGMP snooping v2, 3

Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac hỗ trợ băng thông lên đến 1.2Gbps giúp cải thiện tốc độ truy cập và giảm nguy cơ ngắt kết nối Chức năng tắt bật Wi-Fi dễ dàng với nút Wi-Fi ON/OFF

NAT and SPI Firewall MAC / IP / Packet / Application / URL Filtering Tấn công từ chối dịch vụ (DoS), SYN Flooding Chữ kí số firmware

Quản lý cấu hình OMCI (bao gồm cấu hình GEM port, T-CONT VLAN) Quản lý truy vấn OMCI (thông tin thiết bị và trạng thái cổng Ethernet) Cảnh báo OMCI

Cấu hình dịch vụ và nâng cấp phần mềm qua Website Quản lý thiết bị và cập nhật phần mềm thông qua OMCI Truy xuất thông tin thu phát quang của ONT Báo cáo cảnh báo Dying_Gasp khi ONT bị tắt nguồn Quản lý từ xa qua TR-069 (ONE Telco Platform)

Giao Diện Kết Nối

 

LAN

2 x 10/100/1000Base-T (RJ-45)

Quang

1 x SC/APC

USb

1 x USB 2.0

WiFi

 

Tiêu Chuẩn

IEEE 802.11a/b/g/n/ac

Tần Số

2.4GHz: 2.400GHz ÷ 2.4835GHz, OBW = 20/40Mhz, Tự động lựa chọn kênh
5GHz: 5.170GHz ÷ 5.815GHz, OBW = 20/40/80Mhz, Tự động lựa chọn kênh

SSID

 8 SSID, chia đều trên mỗi band (2.4Ghz và 5GHz)

Bảo Mật

64/128bit WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK / WPA2-PSK, MAC Filtering, ẩn SSID, WPS

Ăng ten

5dBi, MU MIMO 2x2

Băng Thông

Lên đến 1.2Gbps

Số Thiết Bị Đồng Thời

32 thiết bị trên mỗi băng tần 2.4GHz & 5GHz

GPON

 

Tốc độ đường xuống

2.4GHz

Tốc độ đường lên

2.488Gbps

Lớp laser quang

1.244Gbps

Bước sóng thu (Rx)

Laser Class B+

Bước sóng phát (Tx)

1490nm

Công suất phát

1310nm

Độ nhạy thu

-28dBm ÷ 8dBm

Nguồn

 

Nguồn cấp

12V - 1.5A, bảo vệ quá áp/quá dòng

Công suất

<8W

Thông số khác

 

Kích thước

191 x 35 x 157 mm

Khối lượng

~ 300g

Nhiệt độ hoạt động

0℃ ÷ 40℃

Độ ẩm hoạt động

5% ÷ 90%

Cấu Hình Thiết Bị

1900 6600

Tổng đài CSKH

1900 1525